มีใครเคยดุซี่รี่ย์จีน เรื่อง พิสูจน์รักชนะใจเธอ ทางช่อง Voice TV บ้างมั้ยครับ

มีใครเคยดุซี่รี่ย์จีน เรื่อง พิสูจน์รักชนะใจเธอ ที่จะเน้นเพลง เถียนมีมี่ ของ เติ้งลี่จวิน ทางช่อง Voice TV บ้างมั้ยครับ ที่พึ่งออกอากาศไปตอนประมาณ บ่ายสามโมงวันนี้ ซึ่งน่าจะเล่นทุกวัน พอดีผมกับที่บ้านดูแล้วชอบ เลยอยากหาข้อมูลเรื่องกับซีรี่ย์เรื่องนี้ แต่พิมพ์หายังไงก็ไม่เจอ เลยอยากถามว่า มีใครพอจะทราบชื่อภาษาอังกฤษ หรือ ภาษาจีนของซี่รี่ย์เรื่องนี้บ้างมั้ยครับ ขอบคุณครับ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่