การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค เกี่ยวอะไรกับสอบ ท้องถิ่น 2562 ช่วยตอบทีค่ะ งง

กระทู้คำถาม
ประเด็นคือ วันนี้มีการสอบท้องถิ่น 2562 ก่อนสอบจะมีเงื่อนไขหรือระเบียบก่อนสอบเจ้าหน้าที่คุมสอบก็จะให้อ่านรายละเอียดพร้อมกับ ลงชื่อยอมรับเงื่อนไขนั้น
ประเด็นคือ😳🤔ในเนื้อหา “...ยอมรับเงื่อนไขตามที่การไฟฟ้าส่วนภูมิภาคได้กำหนดไว้” แต่เราสอบท้องถิ่นนะเราไม่ได้สอบ ไฟฟ้า...
สงสัยจัง..คืออารายยยผู้รู้ตอบที
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่