แฟนบอลท่าเรือที่ไปด่า ปกรณ์​ เปรมภักดิ์​ ก็ควรจะขอโทษด้วยนะผมว่า

ในเมื่อมาดามแป้งก็พาบาสออกมาขอโทษ​  บาสก็ยังขอโทษผ่านเฟสบุคก็แล้ว    แฟนบอลที่เป็นต้นเหตุควรจะออกมาขอโทษบ้างนะครับ​  เล่นไปด่ารุนแรง​ คิดว่าจ่ายค่าบัตรเข้ามาดูแล้วจะด่าอะไรก็ได้งั้นหรือ​  นักบอลก็คนนะครับ​  แต่ก่อนผมเคยเจ้าไปดูที่สนามของท่าเรือ​ บางกลุ่มพอเมาเมื่อไหร่​ ตะโกนด่าทอถึงบุพการี​ (ต่ำมากๆ)​   พอนักเตะโมโหใส่ก็เล่นไปดักรอแถวห้องแต่งตัว(ใหญ่มาจากไหน)​จะไม่ให้บาสกลับ​  อยากจะให้บาสขอโทษ​ แฟนบอลคนนี้ควรปรับปรุงตัวด้วยนะครับผมว่า​ อย่าคิดว่าตัวเองเป็นคนเชียร์ซื้อตั๋วมาดูแล้วจะทำไรกับนักบอลก็ได้​ 

ปล.แฟนบอลท่าเรือน่ารักก็เยอะครับ​  เคสนี้พูดถึงกลุ่มๆนึง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่