มีใครสนใจจะจ้างพี่เลี้ยงเด็กอ่อน แถวนนทบุรีไหมคะ

รับจ้างเลี้ยงเด็กอ่อนที่บ้าน 4000-8000 บาท เวลา 8.30-16.30 ต่อเดือนนะคะ 
(รับ-ส่งเลี้ยงที่บ้านเราเองนะคะเพราะเราก็เลี้ยงลูกเราเหมือนกัน)
อยากหารายได้ช่วงที่ลางานมาเลี้ยงเจ้าตัวเล็ก
*รับจ้างเลี้ยงช่วงเดือนพฤศจิกายนเป็นต้นไปนะคะ 
*ที่บ้านเรามีกล้องวงจรปิดนะคะ ในช่วงที่แม่ๆไปทำงานสามารถดูน้องผ่านกล้องได้เลยคะ
อยากทราบว่าถ้าเรารับจ้างแบบนี้มีแม่ๆท่านใดสนใจไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview