ช่วยแนะนำหนัง/ซีรี่ย์ ปริศนาหน่อยค่า (แนวย้อนยุคจะดีมาก)

สวัสดีดีค่ะ วันนี้เราเพิ่งดูซีรี่ย์ high seas หรือ ห้วงน้ำสีเลือด ของNetflixจบแล้วเราชอบมากๆเลยค่ะ เราเลยอยากให้เพื่อนๆแนะนำซีรี่ย์หรือหนังปริศนา/ฆาตกรรม ออกแนวย้อนยุคอังกฤษจะดีมาก ฟีลแบบ murder on the orient express หรือ Sherlock Holmes อะไรแบบเนี่ยอะค่ะ อาจจะดูเรื่องมากแต่เราชอบแนวนี้จริงๆอะค่ะ😂😂😂 ถ้าใครมีเรื่องไหนสนุกๆก็ช่วยมาแนะนำกันหน่อยนะค่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่