พี่ๆที่เรียน ม.รามฯ อินเตอร์ รบกวนหน่อยค่ะ

ข้อแรก ม.รามฯ อินเตอร์ รับนิสิตที่จบปวส.มั้ยคะ(เอาภาคปกติด้วยก็ได้ค่ะ)
ข้อ2  B.B.A กับ B.A. English เรียนยังไงและแตกต่างกันยังไงคะ
ข้อ3 ค่าใช้จ่ายรวมๆทั้งหมดกี่บาท เช่น ค่าหน่วยกิต อะไรประมาณนี้อ่ะค่ะ
ข้อ4 สามารถกู้ กยศ.ได้มั้ย
ข้อ5 ชุดนิสิตเหมือนกับภาคปกติมั้ยคะ
.
ปล. หนูเป็นคนที่ไม่ซีเรียสกับการหาเพื่อนค่ะ หนูชอบเข้าสังคม ภาษาอังกฤษของหนูก็พอฟังได้ แปลได้นิดหน่อย แต่เรียงคำไม่ถูกค่ะ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่