notebook มี Windows 10&Ubuntu อยู่เเล้ว ลง windows 7 เพิ่มได้ไหมครับ

ตามหัวข้อเลยครับ ตอนนี้ลง Windows 10 & Ubuntu อยู่ เเละอยากลง Windows 7 เพิ่ม
พอมีวิธีไหมครับ เเล้วให้เวลา boot มันขึ้นเมนูให้เลือก Windows 7 เพิ่มมาด้วย
มีพื้นที่ว่างบน HDD เหลือประมาณ 35-40 GB (เเบ่งพาติชั่นไว้ต่างหากเตรียมไว้เเล้ว)
พอติดตั้งได้ไหมครับ เเนะนำวิธีหรือชี้เป้าทีครับ ขอบคุณมากครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่