ทุกคนช่วยด้วยยยยยย ถ้าหาไม่เจอนี่นอนไม่หลับแน่ๆ

ทุกคนคงจำซีรี่ย์เรื่องนี้กันได้นะคะ "หล่อน่ารักกับซุปเปอร์สตาร์น่าเลิฟ" คือช่วงนี้เรารู้สึกเศร้าๆเลยนึกถึงฉากนึงของเรื่อง ที่นางเอกร้องเพลงหรือสงดมนต์อะไรสักอย่างอยู่ในโบสถ์ นางเอกใส่ชุดซิสเตอร์ค่ะ คือเราเปิดไล่หาหายังไงก็ไม่เจออ่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
นึกถึงเรื่องที่ยุนอาแสดงอ่ะค่ะ k2
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่