ฮันโซฮี นางรองใน Abyss เป็นไทป์คนเกาหลีมั้ยคะ และจะดังได้กว่านี้มั้ย

เราเห็นฮันโซฮีแว๊บๆ ในเอ็มวีที่คนตัดต่อจาก 100 Days My Prince ที่ดีโอเป็นพระเอก ตอนนั้นรู้สึกว่าหน้าเค้าสวยแปลก
พอมาดูใน Abyss บทฮีจิน ลูกเลี้ยงของตัวร้าย รู้สึกว่าอวบขึ้นมานิดนึง แต่ว่าคนรู้จักเยอะขึ้นมากเลย
เห็นมีไปเล่นเอ็มวีเพลงต่างๆ และเป็นพรีเซนเตอร์โฆษณา เราไม่แน่ใจว่าในเกาหลีคนนี้มีกระแสมากมั้ย และหน้าเค้าเป็นไทป์คนเกาหลีมั้ยคะ
จะมีโอกาสได้เป็นนางเอกมั้ย เพราะหน้าเค้าจะดูออกร้ายๆ นิดนึง
ตอนจบของ Abyss ที่ฮีจินทำอาหารให้ซึงยอนกิน ฉากนั้นฮันโซฮีเล่นได้น่ารักดี

ในพันทิป คนยังไม่ค่อยพูดถึงเท่าไหร่ เราเลยคิดว่าในไทยเค้าคงยังไม่ดังแน่เลย

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่