นายแบบนักแสดงอิสระชีวิตพังเพราะโดนคนไม่ดีรุมทำร้ายแล้วขู่ฆ่าต้องทำยังไงต่อไปครับ

ผมโดนคนกลุ่มนึงทำร้ายร่างกายทุบตี ข่มขืน บังคับให้ผมกินดินกินผมตัวเอง จับมัดมือมัดเท้า และถ่ายคลิปไว้  จนวันนึงผมหนีมาได้ แต่พวกเค้ายังตามมาข่มขู่ ขู่ฆ่าพ่อแม่พี่น้องและตัวผม ผมหมดอนาคตแล้ว ชีวิตพัง ต้องทำยังไงต่อไปครับ ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ ผมต้องย้ายมาหลบที่บ้านเพื่อนที่ต่างจังหวัด ติดต่อใครไม่ได้ โซเชี่ยลก็เล่นไม่ได้เพราะพวกเค้าเอาทุกอย่างของผมไปหมดและ เพราะไม่มีใครฟังผมเลย ผมอยากรู้ครับผมต้องทำยังไงต่อไป ผมอยากตายจะได้จบๆไปครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่