แนะนำ Join Trip - Trekking เนปาล หน่อยครับ

ผมกะว่าจะไปเนปาลวันเสาร์ที่ 26.10.2019 ถึงอาทิตย์ 03.11.2019 ไปคนเดียว

ตัดวันไป-วันกลับ ก็จะเหลือเวลาที่เนปาล 7 วันพอดี (27.10.2019 ถึง 02.11.2019)

อยากจะไป Trekking ที่ Poon Hill หรือ ABC จุดประสงค์คืออยากเห็นเทือกเขาหิมาลัย

ลองถามไกด์แล้วจะเสนอราคาแบบ Private trip มีผมไปคนเดียวกับไกด์และราคาค่อนข้างแพง

เลยคิดอยากจะหาแบบ Join group ไปกับคนอื่น เพื่อประหยัดและจะได้มีเพื่อนด้วย

ไม่ทราบว่าพอจะมีแนะนำมั้ยครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่