+++ ช่วยแนะนำ คอนโดนอกเมือง ถ้าไม่เน้นความสะดวกสบาย การเดินทางใน กทม. มีที่ไหนน่าเช่าบ้างครับ

พอดีหาคอนโดนอกเมืองสำหรับเช่าครับ
ไม่เน้นการเดินทางใน กทม.(นานๆเข้าเมืองที)

ตอนนี้มีคอนโดไหนน่าเช่าบ้างครับ ค่าเช่าซัก 6-7000
ซัก 30+ตรม.

ดูๆไว้ ก็มี Dcondo อ่อนนุช , รัตนาธิเบศ
พอดียังไม่ค่อยได้ศึกษาคอนโดครับ

ช่วยแนะนำด้วยครับ หรือแนะนำว่าควรหาที่ไหนก็ได้ครับ
ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่