แฟนติดคุกทำไมถึงกลัวแฟนมีแฟนใหม่

กระทู้คำถาม
แฟนเราติดคุกคดียาเสพติด​ ทุกครั้งที่ไปเยี่ยมเขาจะขอร้องเราว่าอย่าหายไปไหนนะ​ อย่าทิ้งเขา​รอเขา​ เราอยากพูดจังเลยคะอยากบอกเขาว่า​ ตอนทำ​ทำไมไม่คิด​ ไม่กลัวการพลัดพรากเหรอถึงไม่เลิกสักที​ เราอยากจะพูดแบบนี้แหละคะ​ แต่ก็สงสารเขา​ เราตัวคนเดียวคะไม่มีพ่อแม่พี่น้อง​ ตอนนี้อยุ่กับแม่สามีมีลูกขวบกว่าๆ​ต้องดูแล​ ก็ต้องอยุ่แหละคะเพราะลูกก็ไม่มีคนดู​ อยู่รอเขาสองปี​ ใจคนรอมันเหงา​ แต่ละนาทีมันช้า​ ยังไงก็เป็นกำลังใจให้กับคนหัวอกเดียวกันนะคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
บอกไป ว่าครั้งนี้จะรอ แต่ถ้าทำตัวแบบนี้อีกครั้ง อย่ามาสั่งให้รออีก เพราะเขาเลือกชีวิตแบบนี้เอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่