ใครก็ได้อธิบายเกี่ยวกับipad osที่คาดว่าจะมาเดือนกันยาหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
คือเรากำลังจะซื้อipadค่ะ ทีนี้มีคนพูดถึง ipad os เรานี้เอ๋อเลยค่ะ55 ไม่กล้าถามด้วยว่าคืออะไร เลยจะถามว่ามันคือเวอร์ชั่นที่จะอัปเดตของ ipad ใช่มั้ยคะ และได้ข่าวว่าสามารถเสียบflashdriveได้ ถ้าเป็นอย่างนี้เราก็ซื้อipadทีมี 64 GBได้ใช่มั้ยคะ และมันจะพอมั้ย
สิ่งที่จะใช้งานนะคะ
1.เรียน(จดเลคเชอร์ พิมเอกสาร word pwp etc.)
2.วาดรูปค่าาาา
3.ดูหนัง ฟังเพลง
มีอะไรผิดก็ขออภัยด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่