คิดถึงการไฟท์ระหว่างพี่เกด พี่ช่ามาก นอกจากพี่ช่าแล้ว ใครจะสามารถต่อกรกับพี่เกดแบบมันๆได้อีก????

ซีซั่น 3 คือปังมาก 

มาช่า ทุบเม็ดพลอย
มาช่า : มีสติหน่อยเกด เกมมันต้องตัด อย่าอินเกิน
ลูกเกด : จ้า I have สติ แอมอินเพราะนี่มันคือเกม ยูนั่นแหละ คือมอนสเตอร์
ไม่ค่ะ ยู !! แล้วจะไปไหนนั่นน่ะ 

ลูกเกด ทุบ มาญ่า
ลูกเกด : บี บีไม่กล้า เดี๋ยวพี่จะทุบให้ดู พี่จะทุบทุกครั้งที่ทีมมาช่าส่งเด็กเข้าห้องดำ
มาช่า : โรคจิตนะ ไปหาหมอดีกว่ามั้ยเกด
ลูกเกด : มากค่ะ
มาช่า : รายการนี้ เค้าชอบหาซีนกันหรอ ถึงต้องมาเล่นละครกันในห้องนี้ ไร้สาระ

ลูกเกด ทุบ ปริม
ซอนย่า : มันเป็นคำสั่งมาจากลูกเกด ไม่ว่าทีมพี่มาช่าจะส่งใครเข้ามา ให้ตัดทันที

มาช่า ทุบ มิ้นท์
บี : เห้ย เอาจริงๆนะ ไม่คิดว่าเค้าจะกล้าตัดทีมพี่เกด
ลูกเกด : หน้าเค้า ขยับได้แค่เนี้ย สงสัยเค้าคงทำมาเยอะ
มาช่า : พี่ไม่สนใจหรอก เกดชอบพูดเพ้อเจ้อ 
ลูกเกด : ไหนใครโวยวายคะ บี ใครโวยวาย วันนี้ไม่มีอารมณ์อยากจะโวยวาย
มาช่า : ก็ดีแล้วค่ะ เกด ดูจะมีสติขึ้นมานิดนึงแล้วนะคะ //เบ้ปาก
ลูกเกด : น้องเค้าชื่อทับทิมนะ แข่งจนจะจบละยังจำชื่อเด็กไม่ได้ น่าอายจังเลย
มาช่า : จะชื่ออะไรก็เอาเถอะ ไม่ใช่ทีมพี่ 
ลูกเกด : อู้ววว เจ็บจัง แซ่บ 

คือมันเรียลมากก หลายซีนคือเมนเทอร์บีหน้าเจื่อนเลย 
ซึ่งเราก็รู้สึกอย่างงั้น คือดูโกรธกันจริงมาก

พอเป็นเมนเทอร์คนอื่นคือเหมือนไม่กล้าไฟท์กับพี่เกดอ่ะ
พลอย : คือมันไม่ต้องขนาดนี้ก็ได้ไง //ร้องไห้
หญิง : ตัดเด็ก ไหว้ขอโทษนะคะพี่เกด // ขอโทษทำไม ในเมื่อถ้าพี่ส่งใครเข้าไป หญิงก็จะ
ตัดเด็กของพี่ออก อย่ามาให้เหตุผลเฟคๆกับพี่เลย พี่ไม่ชอบ
บี : ไม่กล้าเปิดศึกกับพี่เกดก่อน ทุกSS ซีซั่น2ทุบคริส2วีคติด ซีซั้น2ทุบมาช่าก่อน
//นึกว่าจะเจ๋งจริง เปิดห้องมาเจอหน้าเกดก็แบบ เอ่อกๆๆ 
คริส : อย่าหวัง ทำไม่ได้หรอก 
ริต้า : ไม่เคยทุบทีมลูกเกดซักครั้ง
ซอนย่า : เค้าเพื่อนกัน ทุบแต่ทีมบี //ไฮ เพื่อนนน เอาลูกมาคืน

คือเกมน่าเบื่อมาก please bring back P Marsha

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่