+++ อยากหาบ้านให้เช่า สอบถามวิธีการหาบ้านเช่า เพื่อนๆพี่ๆหายังไงกันบ้างครับ?

อยากหาบ้านให้เช่าที่ต่างจังหวัด ที่ไม่ไกลกรุงเทพมาก(ประมาณ โคราช ระยอง เพชรบุรี นครสวรรค์) 
อยากได้บ้านเล็กๆ แต่ดีๆ 1-2ห้องนอน  1ชั้น

เลยอยากหาวิธีจับปลาจากเพื่อนๆพี่ๆ ว่ามีวิธีการหาบ้านเช่ายังไงครับ ที่มีเยอะ และ คุณภาพดี
อยากได้ตัวเลือกเยอะๆครับ
ตอนนี้ก็หาจากพี่google ก็มีบ้าง แต่รู้สึกว่ายังน้อยครับ

หรือว่าต้องลงพื้นที่ไปหาครับ รู้สึกว่าน่าจะเหนื่อยมาก
หรือ ต้องไปหาจากเวบไหนยังไงครับ

ใครมีประสบการณ์ หรือเทคนิค ยังไงช่วยแนะนำด้วยครับ ( Inbox ก็ได้ครับ)

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่