มีใครเคยมีประสบการณ์การขอสินเชื่อกับไฟแนนซ์น้องใหม่ โอริโค บ้างครับ

สวัสดีครับ

ตามกระทู้สอบถามข้างต้นเลยฮะ เนื่องจากบริษัทไฟแนนซ์นี้ค่อนข้างใหม่ พอจะมีพี่ๆหรือเพื่อนๆสมาชิกท่านใดเคยขอสินเชื่อรถยนต์กับเจ้านี้มาบ้าง รบกวนช่วยแชร์ประสบการณ์การด้วยครับ ดอกเบี้ยเป็นยังไง มีเงื่อนไขอะไรพิเศษไหม ต้องทำประกันชีวิตหรือเปล่า เพื่อเป็นข้อมูลประกอบการพิจารณาครับผม

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าสำหรับข้อมูลครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่