ใครเคยสั่งซื้อเสื้อผ้าเด็กจากเวปจีนทีละเยอะๆเพื่อนำมาขายโดยไม่ถูกโกง ช่วยแนะนำเวปหรือชิปปิ้งที่เชื่อใจได้บริการดีด้วยค่ะ

เป็นแม่ค้ามือใหม่ค่ะ ปกติทำงานประจำแต่เนื่องจากช่วงนี้บริษัทไม่มีโอที และค่าใช้จ่ายในครอบครัวเพิ่มขึ้นเนื่องจากเพิ่งคลอดตัวเล็กด้วย เลยอยากขายเสื้อผ้าเด็กเพื่อให้ครอบครัวมีรายได้เล็กน้อยๆเพิ่มขึ้นพอได้เป็นค่านมลูกค่ะ
อยากลองสั่งซื้อเสื้อผ้าจากจีนเพื่อนำมาขาย แต่ไม่มีความรู้ด้านภาษาจีนเลย อมยิ้ม20
และยังไม่เคยสั่งเลยค่ะ กำลังศึกษาข้อมูล ในใจนึงก็แอบกังวลว่าถ้าสั่งมาทีละเยอะๆแล้วจะโดนโกง ชาวพันทิปท่านใดเคยสั่งผ่านชิปปิ้งที่ไว้ใจได้ บริการดี หรือมีเวปจีนที่สั่งง่ายๆ มีเมนูไทย สั่งมาทีละเยอะๆแล้วได้ของจริงไม่โดนโกงช่วยแนะนำด้วยนะคะ
ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ พาพันขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่