ช่วยแนะนำคลินิก หรือรพ. แถวลาดพร้าว โชคชัย 4 สุทธิสาร ห้วยขวาง ทีค่ะ

ไม่ได้ไปหาหมอมาาหลายปีแล้วค่ะ ไม่มีข้อมูลอัพเดทเลยว่าที่ไหนเป็นยังไง ที่เคยไปหาหมอ หมอก็ไม่ตรวจ ถามอย่างเดียวแล้วก็จ่ายยา 
สามีไข้ขึ้นมาสองวันแล้ว กินพารา ยาแก้อักเสบ ยาลดน้ำมูก แต่ก็ไม่ดีขึ้น ตอนนี้เริ่มมีคลื่นไส้อาเจียร กะว่าพรุ่งนี้จะพาไปหาหมอค่ะ ไม่รู้จะเลือกไปที่ไหนดี
ใครมีที่ไหนแนะนำบ้างคะ ที่ค่าใช้จ่ายสมเหตุสมผลไม่โหดร้ายมาก  ไม่มีประกัน OPD ค่ะ มีแต่ปกส. แต่ไม่อยากไปรอคิวยาว กลัวตรวจไม่ละเอียดด้วยค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่