ใหม่ ดาวิกา | โฆษณา Cute Press ส่งผล #Mai 颜值# ขึ้น Hot-spot ใน Weibo

😊😊😊😊

(เครดิตภาพ @autumn_qiuz)

เมื่อคืนวาน
น้องใหม่ ดาวิกา อัพภาพไปเที่ยวใน IG

ลุคท่องเที่ยวแบบสบายๆดูคูลๆ

ขณะเดียวกันนั้น
เราก็สะดุดคอมเม้นท์..

.

????

China's Weibo ???
เกิดอะไรขึ้นกันนะ ?

สงสัยเลยลองเข้าไปดู
แล้วทำเอายิ้มแก้มปริเลยทีเดียว

(เครดิตภาพมาจาก FC จีนของน้องใหม่)

(เครดิตภาพมาจาก FC จีนของน้องใหม่)

เรื่องของเรื่องคือ..
มี weibo นึง แชร์โฆษณา Cute press
ที่น้องใหม่เป็นพรีเซ็นเตอร์

(ต้นฉบับเป็นภาษาจีนนะคะ
ในรูปคือใช้ google translate แปล Eng)

ปัจจุบันยอดดูผ่านมา 24 ชม.
ปาเข้าไป 11.09 ล้านวิว แล้ว..

แล้วแฟนคลับจีนน้องใหม่ก็แชร์ต่อ

ส่งผลให้ยอดไลค์
และจำนวนคอมเม้นท์หลั่งไหลมากกก
(ดีใจอ่ะ ปลื้มด้วยที่เขาชอบอ่ะ)

ตอนนี้อ่านเม้นท์สนุกเลยล่ะค่ะ
คนจีนชอบโฆษณานี้มากเลยนะ เขาว่าครีเอทดี
ส่วนตัวเราก็ชอบโฆษณานี้มากๆ

ตัวอย่างคอมเม้นท์ค่ะ

(แปล Eng แบบ google translate)

(เครดิต)

ทิ้งท้ายด้วยคลิปโฆษณาที่เขาเอาไปแปลค่ะ
เผื่อใครสนใจอยากดูอีกรอบ แฮ่ 😊

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
โฆษณานี้เวอร์ชั่นยาวออนใน Youtube
ส่วนในทีวีจะเป็นอีกเวอร์ชั่นนึง 0.15 วิ ค่ะ

รายงานด้วยความปลื้มปริ่ม
จบการรายงานค่ะ

ปลื้มปริ่มminiheart
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่