ผู้ชายนี่เขาจิ้น ญญ เหมือนกับที่ผู้หญิงจิ้น ชช ไหมคะ

เป็นความสงสัยส่วนตัวคะว่า ผู้ชายนี่เขาจิ้น ญญ เหมือนกับที่ผู้หญิงจิ้น ชช ไหมคะ คือเราสนิทกับเพื่อนผญ คนนึงแล้วมันมานั่งตักเราเพราะกลุ่มเราคุยกันอยู่แต่มันไม่มีที่นั่ง เลยมานั่งบนตักแล้วอย่างที่รู้กับ ผญ ก็เล่นถึงเนื้อถึงตัวกันปกติ เราเลยเอาคางเกยไหล่มันแล้วกอดเอว
และก็ฟังเพื่อนในกลุ่มพูด *คนที่นั่งตักก็อยู่ในกลุ่ม   แล้วทีนี้เพื่อน ผช มาเห็น มันเลยจิ้นเรากับเพื่อนคนนั้นเฉยเลย555+

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่