[K-POP] GFRIEND (여자친구) 7th Mini Album [FEVER SEASON] รีวิว 🏜

สวัสดีค่ะ สำหรับบัดดี้ที่ยังลังเลใจว่าจะเปย์มินิอัลบั้มที่7 Fever season ของสาวดีไหมเข้ามาดูกันได้เลยค่ะ อัลบั้มมีทั้งหมด 3 Ver.ดังนี้
ทั้งสามอัลบั้มดีมากจริงๆค่ะ รูปภายในโฟโต้บุ๊คทำให้เราเห็นพัฒนาการการเติบโตของสาวๆ กระดาษโฟโต้บุ๊คดีมากหนามากๆ สำหรับบัดดี้ที่ยังลังเลใจอยู่ไปซื้อกันเถอะค่ะ ของเขาดีจริงๆ ตอนนี้gmarket ลดค่าจัดส่งด้วย 3 Ver ตกอยู่ที่ราคา 1,300 กว่าบาทเองค่ะ แถมของได้ไวจัดส่งถึงบ้าน ลืมบอกเราได้โปรเตอร์ด้วยนะทั้ง 3 Ver.เลย แต่ถ่ายให้ดูไม่ได้มันใหญ่มากจริงๆ

V.1
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
V.2
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
V.3
สำหรับคนที่ Pre orderรอบแรก จะได้รูปของสาวๆครบทั้ง 6คนเลยค่ะ
จกขก.พึ่งเคยสั่งสินค้าที่gmarket ครั้งแรกนะคะ รู้สึกประทับใจมากเลย รอของไม่นาน ประมาณ 4วันถึงบ้านเลย แถมห่อดีแน่นหนา แต่อัลบั้มเราแอบมีรอยเล็กน้อยๆนะ55 หยวนๆกันได้ค่ะ

ปล.1เราไม่ได้รูปภาพโฟราลอยของสาวๆนะคะ😭😭 น่าจะสุ่มแจก

ปล.2รีวิวครั้งแรกผิดพลาดประการใดขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ
ขายของจร้า ขายของ

สำหรับบัดดี้ที่ยังลังเลใจว่าจะไปคอนดีไหม หรือไม่ไปดี ตอนนี้มีข่าวดีมาแจ้งค่ะ ทางผู้จัดแจ้งว่าสามารถเปลี่ยนที่นั่ง หรืออัปราคาบัตรได้แล้วนะคะ วันนี้ - 9/7/19 บัดดี้คนไหนสนใจอยากเปลี่ยนที่นั่ง หรืออัปราคาบัตรสามารถ ส่งmailไปลงทะเบียนแจ้งผู้จัดได้เลยนะคะ ไปกันเถอะนะบัดดี้ สาวๆรออยู่
สามารถดูรายละเอียดในหน้าเว็ป
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่