ขอคำแนะนำ pass ใน Osaka หน่อยค่า

แพลนวันแรก เราลงสนามบิน kix จะเดินทางไปยัง namba เพื่อเก็บของที่โรงเเรม
แล้วมีแพลนต่อว่าจะไปตึก abeno harukas แล้วกลับไปยัง namba เหมือนเดิม

วันที่สอง เราจะเดินทางไปยัง usj เสร็จแล้วกลับที่พักดังเดิม

วันที่สาม เราจะไป osaka castle แล้วไปต่อที่ nara park แล้วกลับที่พัก

วันต่อมากลับไปยังสนามบิน kix

พอจะมี pass หรือคำแนะนำเพิ่มเติมมั้ยคะ

ขอบคุณค่า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่