หวยงวดที่กำลังจะถึงนี้จะประกาศวันที่เท่าไหร่?

พอดีเราพึ่งเริ่มเล่นหวยได้ไม่นานค่ะ คนรอบตัวไม่มีใครเล่นเลย ถามใครก็ไม่มีใครรู้ วันที่16-17 ก.ค. นี้เป็นวันหยุด แล้วกองสลากหยุดมั้ยคะ ถ้าหยุดงวดวันที่16นี้จะประกาศวันไหน เพราะมันหยุดสองวันติดกัน เขาจะเลื่อนขึ้นมาเป็นวันที่15รึเปล่า หรือต้องรอวันที่18เลย ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่