รบกวนเซียนคันไซหน่อยครับ ช่วยดูแพลนของผมหน่อยครับ

ไปวันที่ 2/3/2563 ตอน 01.15 น.
กลับวันที่ 7/3/2563 ตอน23.45 น.

จะช่วยรบกวนดูให้หน่อยครับแพลนที่ผมทําพอโอเคไหม ซึ่งจะมีพาสที่จะต้องใช้แต่ล่ะวัน อยู่บนหัววันที่ด้วยครับ

และรบกวนช่วยดูให้หน่อยวันสุดท้ายกลับดึกเลย ควรไปไหนดีครับ และควรใช้พาสอะไรดี กังวลเรื่องกระเป๋าที่ต้องนําติดตัวไปมาในวันสุดท้ายด้วยจะมีปัญหาอะไรไหมครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่