เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ปรึกษา แม่ไม่ให้เจอแฟน

เราอยู่ปี1แฟนเรียนปี3 คบกับแฟนได้5เดือนค่ะ เราเรียนคนละที่กับแฟน เจอกันได้แค่วันเสาร์บ้าง วันอาทิตย์บ้างสลับกันไป (ได้แค่สัปดาห์ละครั้ง) แม่เราบอกว่าถี่ไป บ่อยไป ไม่อนุญาติ เราว่าเจอแค่สัปดาห์ล่ะครั้งคือน้อยแล้วนะ คือเราต้องเจอแฟนสองสัปดาห์ครั้ง แบบนี้หรือคะ เท่ากับเจอเดือนล้ะ2ครั้ง ถึงจะไม่ถี่ไปหรอคะ นัดเจอตามห้าง ดูหนัง หาอะไรกิน ไม่มีอะไรเกินเลย เราน้อยใจแม่นะจริงๆ เราอยากรู้ว่าเราหรือแม่ที่เยอะไป แล้วเราควรทำยังไง แค่เรียนกันคนละที่ก็แทบจะไม่มีเวลาให้กันแล้ว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่