[CR] Ring Lights ไฟ ไลฟ์ สด สำหรับสตรีมเมอร์

Ring Lights ไฟ ไลฟ์ สด สำหรับสตรีมเมอร์ ราคาถูกมากแค่ 200 กว่าบาทเท่านั้น หน้า ใส ไร้ สิว สตรีมเกม หล่อๆ สวยๆ กันในงบไม่ถึง 300 หาซื้อได้ในตามแอพขายของออนไลน์ทั่วไปเลยครับ ใครหาไฟสตรีม หรือ ไลฟ์สดขายของเนี่ยอันนี่ผมแนะนำเลยครับ งบไม่เยอะ แต่ไฟสว่างมาก ปรับระดับแสงได้ด้วย และสามารถประกอบเข้ากับขาตั้งกล้องปรกติได้อีกด้วย
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
ชื่อสินค้า:   Ring Lights
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่