ลับลวงใจ :: ตุ้ม ตัวละครที่น่าค้นหาที่สุด

ดูตุ้มแล้วเหมือนเป็นคนมีสองบุคลิกเลยพาร์ทที่อยู่ต่อหน้าแม่จะเรียบร้อยน่ารักแบบลูกสาวคนเล็กแม่ยังดูไม่ค่อยห่วงตุ้มเท่าพี่ต่อเลยคงคิดว่าลูกเป็นเด็กเรียบร้อย ส่วนพาร์ทความรักดูน่ากลัวมากถึงจะบอกว่าเป็นรักแรกก็เถอะแต่สภาพครอบครัวตุ้มพื้นฐานดีทั้งแม่ทั้งพี่นางน่าจะมีความคิดดีๆกว่านี้ไหมตอนดูบัวไลฟ์บัวยังบอกว่าไม่คิดว่าตัวละครตัวนี้จะมาถึงจุดๆหนึ่ง อะไรคือเหตุผลทั้งหมดของตุ้ม??แค่รักหรอ

แต่ถ้าเรามีพี่แบบพี่ต่อบางทีก็อึดอัดเหมือนกันนะตีกรอบเราเกินไปหรือเปล่า

ปล.บัวสวยมากขนาดแว่นกับทรงผมจะทำร้ายนางก็เถอะ555 และเล่นดีนะเราชอบฉากเปลี่ยนอารมณ์ตอนเจอหมอดีในห้องน้ำ ฉากโทรหากิ๊ฟดูแล้วหลอนมากเหมือนคนโรคจิตเลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่