ระหว่าง S9+ กับ S10e และ P30

ผมกำลังจะซื้อมือถือใหม่สักเครื่องครับ แต่ตัดสินใจไม่ได้ ระหว่าง 3 ตัวนี้ ราคาของ S9+ ลดเหลืออยู่ที่ 22,900 บาท ซึ่ง S10e ก็ลดราคา เหลือ 22,900 บาท เช่นกัน และราคาของ P30 อยู่ที่ 21,990 บาท 3 ตัวนี้ ลังเลมากครับไม่รู้จะซื้อตัวไหนดีครับ เลยตัดสินใจมาให้พี่ๆเพื่อนๆช่วยให้คำแนะนำหน่อยครับ **ส่วนตัว ถ่ายรูปนิดหน่อย เน้นโซเชียล เกม บ้างเล็กน้อย เช่น Free Fire ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่