อยากเรียน ปริญญาตรี ที่ อังกฤษ ต้องทำยังไงครับ

ผมอยากเรียน คณะ โบราณคดี ที่ อังกฤษ แต่ผมไม่รู้ต้องทำไง
ต้องเตรียมอะไรบ้าง ของ มหาวิทยาลัย Bournemouth
และอีกอย่างเกรดเฉลี่ย ผม 2.78 อย่างนี้ผมจะเรียนต่อได้มั้ย
อันนี้คือเกรดเฉลี่ยของ ม.4 ทั้งสองเทอม ตอนนี้ผมกำลังตั้งใจเรียนเพื่อให้เกรดผมขึ้น
ผมอยากรู้มากเพราะอยากเรียนที่ต่างประเทศมากๆเพี้ยนขอบคุณเพี้ยนส่อง
แสดงความคิดเห็น
Preview