สงสัยครับไม่เคยไปอยู่เมืองนอก อยากรู้ว่าฝรั่งมีแนวคิด free sex จริงๆหรอ

สงสัยครับไม่เคยไปอยู่เมืองนอก อยากรู้ว่าฝรั่งมีแนวคิด free sex จริงๆหรอ

แบบถือว่ากิจกรรมนี้เปนกิจกรรมหนึ่งเพื่อความบันเทิง ไม่ได้อะไรมาก

แต่ว่าจะรู้จักป้องกัน one night stand คือเรื่องปกติ

แต่หากมีแฟนแล้วก็ไม่ไปมั่ว มีอะไรกับแฟนเท่านั้น

พอดีสงสัยมาแต่เด็กแล้วคับกับความคิดนี้ พอดีไม่เคยอยู่ต่างประเทศ หรือ มีเพื่อนเปนฝรั่ง เลยอยากทราบครับ

แล้วคำว่าฝรั่งหมายถึงขาติไหน อเมริกาชาติเดียวหรือรวมโซนยุโรปด้วย

อยากได้ความเห็นครับผม

ขอ Edit เพิ่มนะครับ

คำว่า Free Sex ในความหมายของ จขกท คือ เฉยๆ กับเรื่องนี้ ไม่ได้มองว่ามันเป็นเรื่องเสียหาย เสื่อมเสีย น่าอาย ดูไม่ดี หรือเป็นเรื่องสำคัญ ที่สามารถเอามาใช้ต่อรองได้
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่