หลักสูตรอบรมการขายออนไลน์

หวัดดีค่ะ พี่ๆน้องๆทุกคน พี่ขอคำแนะนำด้วยค่ะ พี่ทำงานบริษัทประจำและขายของออนไลน์ในเฟสบุคด้วยค่ะ
แรกที่ขายออนไลน์พี่ซื้อเทสเตอร์ครีมเกาหลีโพสขายมันขายได้น้อยมาก ทุนก็จมสินค้าขายได้น้อยเลยต้องเอาของ
มาใช้เองจนหมด พี่เลยไม่คิดจะลงทุนอีก ก็ไปสมัครเป็นตัวแทนขายครีมเครื่องสำอางอีกก็ยังขายไม่ได้ เวลาโพสขาย
ไม่มีใครมากดไลค์หรือคอมเม้นอะไรเลย ขนาดที่แท๊กไปในเฟสของเพือนด้วย (ไม่ได้เปิดเพจ) พี่อยากขายได้เหมือนคนอื่นๆ
เลยคิดจะไปหาหลักสูตรอบรมการขายออนไลน์ ไม่ทราบว่าใครพอจะแนะนำที่เรียนราคาไม่แพงได้บ้าง หรือมีคำแนะนำอื่นๆ
ที่พี่สามารถสอบถามขายออนไลน์ยังไงให้ยอดปังบ้าง พี่ต้องการหารายได้พิเศษเพื่อช่วยครอบครัวค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ลองเสียค่ายิงแอดโฆษณาหรือยังค่ะ เศษฐกิจแบบนี้ คนเริ่มไม่ใช้เงินละ ยิ่งคุณไปหาเรียนออนไลน์ คอสหนึ่งก้แพงเอาการ ดูสินค้าของคุณมันติดตลาดไหม ถ้าครีมทั่วไปโนเนม น้อยคนที่เขาจะกล้าซื้อใช้ครีมทางเนต ข่าวก้เยอะเสี่ยงหน้าพัง คู่แข่งก้เยอะ ครีมสารพัดยี่ห้อ เกลื่อนหน้าเฟส
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่