ซื้อตั๋วเที่ยวบิน Thai Vietjet Air ทางเน็ตผ่านทาง Traveloka แต่ใส่นาสกุลผิดไป1ตัว ทำยังไงดี

สอบถามผู้รู้หน่อยค่ะ พอดีซื้อตั๋วเครื่องบิน ของ Thai Vietjet Air ทางเน็ตผ่านทาง Traveloka อะค่ะ เมื่อช่วง 3ทุ่ม กว่าๆเกือบ 4 ทุ่ม ชำระเงินเรียบร้อยแล้ว และได้รับตั๋วจากทาง E-mail แล้วด้วยอะคะ พอดีจองตัวให้แฟน แฟนบอกว่านามสกุลผิดไป 1 ตัวนะ a เป็น e เราไม่รู้ทำยังไงดี ลองโทรไปถาม Traveloka แล้วเค้าก็ให้ติดต่อกับ Thai Vietjet Air โดยตรงอะค่ะ เราอยากรู้ว่าจะสามารถเปลี่ยนชื่อได้ไหมค่ะ ละถ้าได้จะต้องเสียค่าธรรมเนียมไหม ถ้าเสีย ละค่าธรรมเนียมในการเปลี่ยนเท่าไหร่ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่