สตรีม OBS Facebook เวลาพับจอมาภาพในสตรีมมันค้างแต่เวลาอยู่ในเกมมันไม่ค้าง

แก้ยังไงครับ ตอนแรกไม่เป็น ไม่รู้ไปปรับอะไรถึงเป็น แบบว่าถ้าสตรีมแล้วอยู่แต่ในเกมสตรีมก็ปกติไม่ได้ค้างอะไร พอพับจอมาดันค้างเฉยเลยในสตรีมอะครับ แก้ยังไงครับช่วยด้วยยยย 

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
พับจอเกมหรือเปล่าครับ
ถ้าพับจอเกมมันก็ค้างปกติแหละครับ

เพราะมันหาหน้าจากที่จะแคปเจอร์ไม่เจอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่