ไปทำฟัน s smile สาขาอ่อนนุช สงสัยผมดวงซ่วย เจอหมออายุเยอะ ไม่ได้เรื่องเลย กำๆ ....พระโขนง อ่อนนุช สุขุมวิท วัฒนา คลองเตย

ไปทำฟันตอนแรก ไปอุด อุดไม่ได้ ให้รักษารากฟัน บอก 6000 บาทจบ สิทธิ 900 บาทใช้ตอนปิดฟัน ...........อ่ะรักษารากฟัน
เจียร์ไปด่าไป ฟันแตก รักษารากฟันอยู่เป็นเดือนสองเดือน    ................พอมาจะทำฟันปิด เตรียมจะทำฟัน บอกทำไม่ได้   ..................................................................แล้วผมจะรักษารากฟันมาทำไมครับ....................................................... 
เตรียมจะถอนฟันที่ฝุซี่อื่น ไม่ถามผมเลย  ผมขอไม่ถอน ซี่ที่ให้ทำยังไม่ได้เรื่องเลยแล้วไม่คิดจะแก้ไข หมกเม็ดต่อจะทำอย่างอื่น จะถอนฟันจะขูดฟัน  แล้วก็ทำไปด่าผู้ช่วยไปเรื่อย  เดี๋ยวมาเป็นตัวๆๆมั้ง...คนไข้ก็รำราญ ไม่รู้หมอมีอารมณ์อยากทำหรือไม่อยากทำก็ไม่รู้ คนไข้ก็กลัวเป็นน่ะครับ  ใจกะทำให้จบครั้งนี้คงไม่เอาแล้ว ผู้ช่วยบอกเปลี่ยนหมอไม่ได้อีก บอกซี่ที่จะทำ จะทำไปทำไมซี่นั้นมันแพง ไปใส่ราก 3500 ทำอีกเป็นหมื่น มาถอนซี่อื่นดีกว่า กำของตูจิงๆ ........S SMilE  สาขาอ่อนนุชใกล้สี่แยกอ่อนนุช 17  ............  ใครว่างก็ลองดูครับ ส่วนตัวผมไม่พอใจอย่างมาก รอดำเนินการด้านอื่นๆที่จะดำเนินการได้อยู่ครับ

เพี้ยนเซ็งเป็ดเพี้ยนเซ็งเป็ดเพี้ยนเซ็งเป็ดเพี้ยนเซ็งเป็ด
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่