กล้องติดรถยนตร์ xiomi 70 mai dash cam ไม่บันทึกวนทับอัตโนมัติ และขึ้นให้ format sd crad เกือบทุกครั้งที่เข้าดูผ่านมือถือ

กล้องติดรถยนตร์ xiomi 70 mai dash cam ไม่บันทึกวนทับอัตโนมัติ และขึ้นให้ format sd crad เกือบทุกครั้งที่เข้าดูผ่านมือถือ

ต้องตั้งค่าอย่างไร ใครมีวิธี หรือใครรู้ช่วยหน่อยครับ .....คืนค่าโรงงานแล้วก็ยังไม่ได้ครับ....mem ของผม 32GB ครับ....
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่