อยากทราบว่า ที่อุดรธานี มีสถาบันสอนทำ visual effects ไหมครับ

คือผมอยากหาสถานบันสอน visual effects แบบ เรียนพิเศษหรือเรียนเป็นคอร์สอะไรประมาณนี้ เลยอยากทราบว่าพอจะแนะนำที่ไหนให้ได้บ้างในอุดรธานี และขอทราบรายละเอียดด้วยครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น