ถ้าดีลล่มจริง ขอเสนอโค้ชซิโก้รับโค้ชชุดใหญ่ โค้ชโย่งยู23 ครับ

ถ้าดีลล่มจริงๆ งานร้อนแบบคัดบอลโลกนี้ ต้องใช้โค้ชที่นักบอลมีความมั่นใจ และเชื่อใจโค้ชโดยเฉพาะงานหนักอย่างคัดบอลโลก ที่เสนอโค้ชซิโก้เพราะเค้าเคยพาไทยเข้ารอบมาแล้ว และน่าจะคุ้นเคยกันดี อยากให้สมาคมและโค้ชซิโก้หันหน้าเข้าหากันได้แล้ว  ส่วนยู23 ขอเสนอโค้ชโย่งเพราะรู้จัก้ด็กชุดนี้เป็นอย่างดี เอาจริงๆ ไม่ได้พูดล้อเล่นนะครับ ถ้าสมมุติดีลล่มจริงๆ เป็นกำลังใจให้สมาคมล่ะกัน

ปล. อย่าทะเลาะกันเพราะขั้วการเมืองในกระทู้ผมนะ ขอร้อง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่