เฟรนไชส์ Nobicha น่าลงทุนไหมคะ

สอบถามท่านที่ลงทุน หรือเคยลงทุนแบรนด์นี้ น่าลงทุนไหมคะ 
จุดเด่นคือ ราคาถูก แก้วละ 19 บาท
ค่าเฟรนไชส์อยู่ที่ 2แสนบาท ไม่รวมก่อสร้าง
ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 42
แถวบ้านเรามีขายแก้วราคาประมาณนี้เหมือนกัน แต่ของแบรนด์ Am Tea ส่วนตัวเราว่ารสชาติดีกว่าโนบิชา เราสั่งแกร๊บมากินน้ำแข็งละลายเล็กน้อยก็ยังอร่อยนะ ในราคานี้คือถือว่าเลิศอะ เราแอบถามพี่เจ้าของร้านว่าแบบเออลงทุนแพงไหม นางบอกไม่ถึงแสน เราว่าคุ้มอะกับยุคสมัยนี้ที่การลงทุนมันดูเสี่ยงไปหมด นี่เรายังคิดอยู่เลยว่าจะลองดูไหม เพราะราคานี้มันขายง่าย มีหลายรส ถ้าแถวนั้นไม่มีร้านชาขายนะ ยังไงก็ขายดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่