สอนถามครับ เครื่องกรองน้ำสแตนเลส แบบนี้ติดใต้ซิงค์ได้ไหมครับ

คือพอดีมีเครื่องกรองน้ำ 3 ขั้นตอน ตามภาพประมาณนี้ครับ เป็นแบบสแตนเลสครับ

อยากจะย้ายไปติดใต้ Counter แล้วต่อสายน้ำกรองขึ้นมาที่ซิงค์ล้างจาน ไม่ทราบว่าจะทำได้หรือไม่ครับ

พอดีลองดึงหัวจ่ายน้ำออกมามันเหมือนเป็นแค่จุกกดไว้ ไม่มีเกลียว เลยไม่รู้จะต่อสายมาก๊อกซิงค์ยังไงครับ

รบกวนด้วยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่