——ช่วยแนะนำร้านทำเล็บดีๆหน่อยค่ะ——

ปกติเป็นคนชอบทำเล็บมากๆ เปลี่ยนร้านก็บ่อย
อยากทราบเพื่อนๆมีร้านประจำกันมั้ยคะ
พิกัด กรุงเทพ รามอินทรา นวมินทร์ เลียบด่วนรามอินทรา เกษตรนวมินทร์ ลาดพร้าว จะใกล้ๆบ้านหน่อย แต่ไกลออกไปถ้าดีก็จะไป ในเมืองก็ได้ค่ะ สีแน่นๆหน่อย ทนๆอึดๆ555555

ทำมาหลายร้านสีหลุดง่าย 3-4วันคือสีมันจะหลุดแล้ว
สีเจลด้วยงะ แอบเศร้ามากๆ

เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่