เป็นผม ผมก็เลือกนิชิโนะ นะ

สำหรับแฟน มังงะเรื่อง ichigo strawberry 100% ผู้หญิงของ พระเอกของเรา  ประกอบไปด้วย

1. โทโจ  อายะ  สาวผู้เป็นปิ๊งแรกของจุนเปย์  ที่มาพร้อมกับกางเกงในลายสตรอเบอรี่และทุ่มเททุกอย่างเพื่อพระเอกของเรา

2. นิชิโนะ  สึคาสะ  สาวผมสั้นสุดเท่ห์  ที่มีใจเด็ดเดี่ยวและมุ่งมั่นในความฝันมากๆ

3. ซัทสึกิ  สาวที่ทุ่มเทความรักมากที่สุดให้กับพระเอก  แม้จะมาทีหลัง แต่เธอน่าจะเป็นคนที่รักพระเอกที่สุดเลย ก็ว่าได้

สำหรับผม ก็ยังยืนยันคำตอบเดิมเหมือนสิบกว่าปีก่อนว่า นิชิโนะ คือ คำตอบสุดท้าย  ส่วนเพื่อนๆหละครับ ถ้าคุณเป็นจุนเปย์ คุณจะเลือกใคร

** ป.ล. เอาฮาเฉยๆน้าาา  อย่ามาด่าผมเด้อ   เห็นช่วงนี้ห้องศุภเครียดๆ  อิอิ **
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่