ซีรีส์จีนฮว่าปุซี่กับเจาเหยาเนื่อเรื่องเปนไงมั่งค่ะ

สวัสดีค่ะ รบกวนสอบถามค่ะ ช่วงนี้ จขกท ติดซีรีส์จีนหลังจากดูป่าท้อกับฝูเหยาแล้วอยากหาเรื่องใหม่ดูไม่ทราบ
ฮวาปูซีกับเจาเหยาเนื้อเรื่องเปนไงบ้างค่ะ จขกท ชอบแนว เทพเซียนโบราณ พระเอกนางเอกฉลาดเก่งรู้ทันนางร้าย
พระเอกรักเดียวขี้หึงหวง จิกหมอนแนวฟินๆ จบ HAPPY ENDDING นะคะ ไม่ทราบ 2 เรื่องนี้พอได้แนวนี้ไหมค่ะ
รบกวนขอความเห็นหน่อยค่ะ หรือมีเรื่องอื่นแนะนำไหมค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่