ขอสอบถามเรื่องATM ออมสิน กรุงเทพ กสิกร

คือตอนนี้ผมมีบัตรATMอยู่3ธนาคารครับปีหน้ากะจะให้เหลือธนาคารเดียว ตอนนี้มีธนาคารออมสิน กรุงเทพ กสิกร
1)อยากรู้ว่าใช้ธนาคารไหนดีครับ
2)แต่ละธนาคารหักค่าบัตรเท่าไหร่ครับ (บัตรแบบธรรมดาเลย)
3)ถ้าไม่มีบัตรATMแล้วแต่ยังเปิดบัญชีอยู่ต้องเสียค่าอะไรอีกมั้ยครับ
4)ต้องมีเงินในธนาคารอย่างต่ำเท่าไหร่ครับ
5)ต้องมีการฝากถอนอย่างต่ำเท่าไหร่ กี่เดือนต่อครั้ง ถึงจะไม่โดนหัก
6)ถ้าการขยับบัญชี ฝากถอน1ครั้งต่อเดือนได้มั้ย แบบโอนเข้า1000 แล้วอีกวันโอนออกเลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่