ฉีดวิตามินซีผิวดีจริงมั้ยครับ

อยากรู้ว่าตามคลินิกที่คนชอบไปฉีดกันดีจริงมั้ย
ผิวใสจริงมั้ย หรือไม่คุ้มกับเงินที่จ่ายไป กินเอาดีกว่า
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 8
ผมดูจากที่แฟนไปฉีดมานะ ทำให้ผิวขาวขึ้นแต่ไม่ได้ต่างจากผิวเดิมมาก แฟนผมผิวขาวเหลืองอยู่ เปลี่ยนเป็นขาวซีดขึ้น ผมไม่ค่อยอยากให้ไปฉีดเท่าไร คิดว่ากินแนทซี ก็ได้ผลไม่ต่างกัน ผิวไม่ดำง่ายด้วย ไปฉีดมาแล้วต้องดูแลเป็นพิเศษอีก ต้องคอยหลบไม่กล้าสู้แดด เดินเที่ยวลำบากมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่