ฉีดวิตามินซีผิวดีจริงมั้ยครับ

อยากรู้ว่าตามคลินิกที่คนชอบไปฉีดกันดีจริงมั้ย
ผิวใสจริงมั้ย หรือไม่คุ้มกับเงินที่จ่ายไป กินเอาดีกว่า
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 6
ดีนะคะ เราฉีดวิตามินที่กังนัมคลินิก เป็นสารสกัดวิตามินซีเข้มข้นเลย เราเพิ่งฉีดไป 4 ครั้ง แต่รู้สึกเลยว่าผิวใสขึ้นจริงดีกว่าทาโลชั่นเยอะนะ คือเราว่ามันช่วยกระตุ้นให้ผลัดเซลล์ผิว แล้วก็ได้วิตามินตรงๆ เข้าสู่เซลล์ผิวเลย แต่ก็ต้องดูแลตัวเองร่วมด้วยนะ ทากันแดดด้วย ไม่งั้นทำมาก็ไร้ความหมายอะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่