ถ้านัดยิ้ม(เอาจริงๆเลย)แล้วรูปไม่ตรงควรปฏิเสธเขาแบบใหนไม่ให้เราโกรธเรา

คือผมเคยนัดคนหนึ่งไว้ผมเป็นเกย์แล้วผมอยากได้เเฟนก็จีบใครไใ่เป็นด้วยจึงเล่นแอปเกย์ทีนี้เวลานัดเจอแต่ก่อนเจอผมมั้กจะว่าแมนหรือตุ๊ดไงเราทุกคนแยกออกอยู่แล้วเเต่พอไปเจอนี้คือแทบจะรำโนราได้เลยบ้างรูปไม่ตรงปกซะด้วยควรจะปฏิเสธเขายังไงดีเพื่อให้เขาวีนใส่เราอะครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 6
ผมเคยเป็น ผม บอกตรงๆเลย เราไม่โอเครหว่ะ
กลับก่อนนะขอโทษด้วย

วันหลังก็ระวังๆเอา วีดีโอคอลก่อนดีที่สุด
55555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่