ขอถามสาวกอาหารญี่ปุ่น omakase ค่ะ

ตอนแรก จขกท แพลนจะไปญี่ปุ่นปลายปี
ปรากฎ ทริปล่มค่ะ😭😭😭

คราวนี้ด้วยความที่อยากกิน ซูชิ  มาก แต่อยากกินที่ใกล้เคียง หรือเทียบเคียงของสดแบบที่ญี่ปุ่น
พอลองเสริช ก็มีร้านประมาณนี้ ที่ดาราคนดัง ไปทาน

อยากทราบว่า
ท่านใดที่ชอบทานซูชิ แบบomakase +เคยไปที่ญี่ปุ่นทานซูชิ 
แล้วรู้สึกว่าร้านที่ไทย ต่อไปนี้ มีความสด หรือรสชาดอาหารใกล้เคียงญี่ปุ่น คุ้มค่าแก่การเสียเงินไปทานบ้างคะ

ขอบคุณมากๆๆค่ะ

ปล. คือราคาคอร์สค่อนข้างสูง แต่แพลนล่ม คงต้องยอมจ่ายแลกกับความอยากกิน😅

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่