ใครเคยขี่มอเตอร์ไซค์แม่บ้านข้ามจังหวัดมั่งครับ

ใครเคยขี่มอเตอร์ไซค์แม่บ้านข้ามจังหวัดหรือเดินทางไกลด้วยมอเตอร์ไซค์แม่บ้านมั่งครับช่วยแชร์ประสบการณ์กันหน่อยครับ  สำหลับผมที่เคยไปออกทริปมา  สมุทรปราการ  นครปฐม  ลามแสดงช้างและฟาร์มจระเข้สามพราน  สมุทรปราการ  นครนายก  เขื่อนขุนด่านปราการชล  น้ำตกสาริกา  สมุทรปราการ  ชลบุรี  หาดนางรอง  สมุทรปราการ  ฉะเชิงเทรา  วัดหงษ์ทอง  สมุทรปราการ  กรุงเทพ  ป่าชายเลนบางขุนเทียน  สมุทรสาคร  ป่าชายเลนมหาชัย  สมุทรปราการ  พระนครศรีอยุธยา  วัดไชยวัฒนาราม  สมุทรปราการ  นครนายก  เขื่อนขุนด่านปราการชล  น้ำตกสาริกาครั้งที่2  สมุทรปราการ  สุพรรณบุรี  พระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์   สมุทรปราการ  ชลบุรี  พัทยาหาดจอมเทียน   สมุทรปราการ  สิงห์บุรี  อุทยานวีรชนค่ายบางระจัน  และล่าสุดคือทริป  สมุทรปราการ  สมุทรสงคราม  ตลาดล่มหุบ  วัดบางกุ้งครับ  ทั้งหมดที่ไปมานี้ขี่เจ้าเวฟ  110iไปนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่