ตามหาละครเก่าช่อง 3 ที่มีนก จริยา นก ฉัตรชัย และรัชนี ศิระเลิศ

ตามหาละครเก่าช่อง 3 ที่มีนก จริยา นก ฉัตรชัย และรัชนี ศิระเลิศเป็นตัวเดินเรื่องค่ะ เนื้อเรื่องเท่าที่จำได้คือ 2 นกเป็นคู่รักกัน แล้วนก ฉัตรชัย ไปมีความสัมพันธ์กับตัวละครที่เล่นโดยนางแบบ (ที่จำชื่อไม่ได้) หรือนางแบบตามแย่งนก ฉัตรชัยไม่แน่ใจค่ะ 

นางแบบนี่ ไม่แน่ใจจำผิดจากคนอื่นเป็นคุณรัชนีหริอเปล่านะคะ แต่เนื้อเรื่องประมาณนี้อ่ะค่ะ

อีกอย่างและอีกสาเหตุที่ตามหาละครเรื่องนี้คือเพลงประกอบละครเพราะมากกกกกกกกก เลยอยากตามหามาฟังอีกครั้งน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่