++ขอความช่วยเหลือค่ะ มีใครโดน cancel flight eva วันที่ 6 กค บ้างมั้ยคะ เราต้องต่อเครื่องค่ะ ++

เพิ่งมีเมล์ส่งมาวันนี้ บอกแค่ flight cancelled ไม่ได้แจ้งอะไรอย่างอื่น นอกจากให้ติดต่อสายการบิน
BR206  BKK - TPE  1.45- 6.35  6/7/19
แล้วเราต้องต่อเครื่องไป SFO ตอน 10.10 
Class ตั๋ว premium economy ค่ะ เป็น booking เดียวกันหมดนะคะ BKK- TPE - SFO

เราโทรติดต่อสายการบินไม่ได้เลยค่ะ   มีใครโดนflight เดียวกันมั้ยคะ เค้า reschedule ให้ไป flight ไหน แทนมั้ยคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

ปล เราจองที่พัก และตั๋วลงอเมริกาใต้ไปแล้วด้วย  ซวยเลยค่ะ 

แสดงความคิดเห็น